Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan Owen :: พี่น้อง Owen อยู่กัน แบบพี่น้อง เล่นโดยใช้ฝีมือ No โปรแกรม

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
นู๋ชิวชิว
หน่วยกู้ชีพ สยามรวมใจ ปู่อินทร์
หน่วยกู้ชีพ สยามรวมใจ ปู่อินทร์
นู๋ชิวชิว

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ   น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Icon_minitimeTue Aug 31, 2010 11:14 pm

>>>>>> Clan :: Owen [FB] <<<<<<

-----------------------------------------------------------------------------

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Anigifkqs

Clan Owen Sv. FB

หัวแคลน พี่หมู :: หมาดเล็ก

เว็ปบอร์ดแคลน :: http://owen.team-talk.net/

เว็ปสมัครแคลน :: http://clanxshot.winner.co.th/factioninfo.php?facid=4199

เพิ่มเติมนิดนึง แคลนผม ทีมผม Owen ชุดที่ 1 Scythe ไม่เคยใช้โปร ไอพวกที่ ปๅกดี มาหาว่า Owen ใช้โปร กรุณา ดูตัวเองก่อน ( เบื่อมานานละ )

ที่ว่าเก่ง ที่ว่าเทพ ขอหลักฐานดูหน่อยเหอะ ถ่ายรูป มาให้ดูบ้างเหอะ ไอพวกที่ฆ่าเยอะๆ

ถ้าไม่ใช้โปร ผมจะ นับถือ เลย (ถ้ามีรูป กดเต้น + Tab โชว์สกอ ว่าแข่งกับแคลนไหน แล้ว ถ่ายรูป ถ้า คิดว่าแน่ ถ่ายมาครับ ถ้าไม่โปรผมจะยอมรับ ว่าคุณเก่งจิง

(ไอพวกที่ฆ่าเยอะๆ ถ่ายมา)

ขอระบายนิดนึงนะครับ

สัส ไอพวก เกรียน สวะ แคลน ไหนที่ มา ด่า Owen ขอร้องนะน้อง ดูตัวเอง ก่อนเหอะ

กุถาม จิงๆ ไอพวก ที่ ใช้โปรแล้วไม่ยอมรับ

กุ ท้า ให้ถ่ายรูป ไม่มี หมา สักตัว กล้า ถ่าย แล้วยังจะมา ปากดี ok คัรบ อยากใช้ใช้ไป

แต่ ไอพวกที่ใช้โปร แล้ว แพ้ กุ ไม่อยากจะด่า หรอก น่าจะรู้ตัว ดี ว่า ตัวเองนั้น ......... (คิดเอา)

ขอร้องนะครับ จะพิมอะไร หัด ดูตัวเอง มิงยังเด็ก อย่าหัด ทำตัว เกเร นะครับ

ยังไงก็ มีโปร อยากใช้ก็ใช้ไป คือ ต้องเชข้าใจไอพวกไม่มีฝีมือ พอโดน ฆ่า หาว่า กุโปร ทุเรศ วะ

กุ ถ่ายรูป ทุกครั้งอะ ไอหมาที่ด่า อะ กล้า ถ่าบรูป ไหม วะ หรือไม่กล้า เพราะ กลัว สีฟ้า กัน หุ หุ

ฉนั้น กุ ไม่รู้ หรอกว่าใคร มา ว่า Owen แคลน ที่กุ อยู่ตอนนี้ แต่ ทีม กุ ไม่โปร แน่นอน

ดูหลักฐาน ที่กุ ถ่ายรูปได้น้อง ว่า แต่ น้องเหอะ มี หลักฐานไหม ว่า ชนะ แคลนกุ

หรือ ไม่กล้า ถ่ายรูป ( เพราะคงกลัวสีฟ้าละสิ อิสันขวาน) พยายาม ดูตัวเองก่อนนะน้อง ก่อนที่ จะว่า คนอื่น

อย่า ทำตัว นิสัย เหมือน หมา ตั้งแต่ยังเด็ก ไม่รู้ อะไร แล้ว มาเห่า

และ ถึง ไอพวกที่ ใช้โปร มองทะลุ ล๊อกเป้า (ไอพวกที่ ไม่มีปัญญา ที่จะเล่นเองอะ )

ถ้าใช้โปร แล้วยังแพ้ เชื่อ พี่เหอะน้อง เลิกเล่นเหอะ ปัญหาไม่มีที่จะเล่นเองใช้โปร ยังแพ้ เหอะๆ ไม่อยากจะเอย

และ สุดท้าย จิงๆ กุไม่อยากพิมเยอะ หรอก แต่ กุ ค้างคาใจ ไอพวก ที่ ชอบ ท้า แคลนกุ หรือ กุเอง

หรือ ไอพวกที่ ปๅกดี ใช้โปร แล้ว ปๅกดีเนี่ย ขอเหอะ นะ คือว่า

มิง ไป ฝึกมาใหม่ เล่นโดยไม่ใช้โปร ให้ได้ก่อนเหอะ น้อง แล้วค่อย มา ท้า

อย่าทำตัวเหมือน หมา ที่ จะเก่งเฉพาะ สัตว์ตัวเล็กๆหรือคนที่ไม่มีทางสู้ ( ไม่มีโปร)

ฉนั้น อ่าน สิ่งที่กุ พิมไปได้หมด จง ดูตัวเองให้ดี ก่อนตจะว่าคนอื่น อย่า ทำตัวเหมือน หมา

จำไว้ ไอน้อง พี่เตือนไว้ก่อน (กุรำคาญเกรียนที่โปรแล้วปๅกดีไอพวกไร้หัวสมองไร้ฝีมือ ไอหน้าส้น .... ) แค่นี้ พอ

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00009

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00020

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00026

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00027

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00005

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00005

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00006

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00010o

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00011

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00013

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00014

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00016

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00017

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00018

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ Mat00022

ตัวอย่างเล็กๆหน่อยๆ หมาตัวไหน บอก ไม่ใช้โปร มิง ถ่ายรูปทั้งทีม มาโชว์ กุหน่อยไอพวกฆ่าเยอะๆ อะ ถ่ายมา อยากเห็นจิงๆ

ใครไม่โปร ทำดีแล้วครับ อย่าไป ตามไอพวก โปรไร้ปัญญา พวกผม เล่นเอาสนุก แต่ เจอโปรมากๆ เข้า + ปๅกดี ไม่ไหวละครับ ขอ ด่า หน่อยเหอะ รำคาญ

ส ัส ถ้า กุ โปร มันต้อง เป็นตัว สีฟ้า หรือ น้ำเงิน เหมือน มิงละ ไอเกรียน

มิงไม่กล้าถ่ายเพราะ มิง กลัวเค้ารู้ว่า ใช้โปร ไอพวกไม่มีสมองไร้ปัญญาไร้ฝีมือ ไอฟายa

ปล. ผมไม่ได้ว่า แคลนไหนนะครับ แต่อยากให้ดูว่า พวกเราเล่นกันไม่ได้ใช้โปร
แคลนไหน (คนไหนที่ไม่ได้ใช้โปร ดีแล้วครับ ขอบคุณที่ เล่นกันโดย แฟร์ๆ แล้วมาเล่นด้วยกันครับ)
ส่วน สำหรับคนที่ใช้โปร คงเข้าใจนะว่า ตัวเองนั้น มันไร้ปัญญา พวก สวะของเกมออนไลน์
-----------------------------------------------------------------------------
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://owen.team-talk.net

น่าเบื่อวะ ไอพวกเกรียนๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1