Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan Owen :: พี่น้อง Owen อยู่กัน แบบพี่น้อง เล่นโดยใช้ฝีมือ No โปรแกรม

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอเข้าแคลนหน่อยครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Mekza44120
พลทหาร หน้าใหม่
พลทหาร หน้าใหม่

ขอเข้าแคลนหน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอเข้าแคลนหน่อยครับ   ขอเข้าแคลนหน่อยครับ Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 12:14 pm

ขอสมัครเข้าแคลนOwenหน่อยครับ
ผมชื่อเมฆครับ ชื่อมนเกมส์ ผู้ปกป้อง2ครับ ผมเซียนสไนครับผมโดยเฉพาะสไนเขียว
ผมน้องใหม่ขอฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆๆๆๆ
ผมเพศชายครับ
ผมชอบโหมดบอมแมทกับโหมดสไนครับ
เหตุผล เพราะคิดว่าน่าจะทำให้ผมเก่งขึ้นและเชี่ยวชาญขึ้นนะครับเพราะแคลนในผมก็เห็นแต่คนใช้โปรอะครับผมเลยไม่ค่อยชอบอะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอเข้าแคลนหน่อยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1