Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan Owen :: พี่น้อง Owen อยู่กัน แบบพี่น้อง เล่นโดยใช้ฝีมือ No โปรแกรม

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอสมัครเข้าแคลนคับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
folkzak99
พลทหาร หน้าใหม่

ขอสมัครเข้าแคลนคับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอสมัครเข้าแคลนคับ   ขอสมัครเข้าแคลนคับ Icon_minitimeSat Oct 16, 2010 4:27 pm

ชื่อในเกมส์ : …-Gu-FoLk-…

ชื่อเล่น : โฟล์ค

โหมดที่ถนัด : โหมดบอมแมท (ถนัดไม่มากนัก แต่ก็ใช้ได้)

ทำไมถึงอยากเข้าแคลน : เพราะว่าอยากมีแคลนเทพๆอ่ะคับ ผมก็เก่งพอนะ อิอิ
ขึ้นไปข้างบน Go down
taa0213

ขอสมัครเข้าแคลนคับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอสมัครเข้าแคลนคับ   ขอสมัครเข้าแคลนคับ Icon_minitimeThu Jan 26, 2012 3:44 pm

สวัสดีครับ ผมขอเข้าแคลน

ชื่อเล่น แบงก์

ชื่อในเกมส์ ไผ่เทพโว้ย

เพศ ชาย

เหตุผล ผมเจอแต่แคลนเกรียนอะคับยุดีๆก้ไล่ผมออก...ผมศัตรูแคลน remix เกลียด ไอ้ Reroony

ฝีมือก้ใช้ได้คับถ้าเอาจิงนะครับ
โปรดพิจารณาหน่อยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอสมัครเข้าแคลนคับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1