Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan Owen :: พี่น้อง Owen อยู่กัน แบบพี่น้อง เล่นโดยใช้ฝีมือ No โปรแกรม

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เข้าแคลนด้วยคนนะครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
chanwit101
พลทหาร หน้าใหม่
พลทหาร หน้าใหม่

เข้าแคลนด้วยคนนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เข้าแคลนด้วยคนนะครับ   เข้าแคลนด้วยคนนะครับ Icon_minitimeTue Oct 26, 2010 11:03 am

1.ชื่อตัวละคร ในเกม Chanwit
2.ชื่อเล่น ก๊อบ
3.เพศ ชาย
4.โหมดที่ถนัด โหมดบอมแมท (เล่นได้หมด)
5.เหตุผลที่อยากเข้า Owen เพราะเห็นแคลนนี้เล่นเก่งก็เลยอยากเข้ามาร่วมแคลนด้วยคนครับยังไงก็รับผมเข้าด้วยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

เข้าแคลนด้วยคนนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1