Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan Owen :: พี่น้อง Owen อยู่กัน แบบพี่น้อง เล่นโดยใช้ฝีมือ No โปรแกรม

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
nelonop
พลทหาร หน้าใหม่

ที่อยู่ : 10/211 ซ.สำโรงเหนือ33 ถ.สุขุมวิท113 ต.สำโรงเหนิือ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ 10270

ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen   ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen Icon_minitimeSun Dec 05, 2010 11:51 am

สวัสดีคับ ผมอยากเข้าร่วมแคลนOwen จึงส่งข้อความนี้เพื่อขอพิจารณาเข้าร่วมแคลนคับ ข้อมูลก็ ตามนี้คับ

ชื่อเล่น : นพ

ชื่อตัวละคร : norex(เลเวล27)

โหมดที่ถนัด : Bomb Match, Team Death Match

สาเหตุที่อยากเข้าร่วมแคลน : เพราะอยากหาเพื่อนที่เล่นเกมเดียวกัน ตั้งแต่ผมสมัครเข้ามาเล่นเกมนี้ ยังไม่เคยได้คุยกับใครเลย แถมเจอเกรียนบ่อย และอยากมีแคลนบ้าง ยึ่งเป็นผู้ที่มีฝีมือล้วนๆ โดยไม่ใช้โปร ยึ่งทำให้อยากเข้าร่วมแคลนมากขึ้น

ยังไงก็ฝากพิจารณาด้วยนะคับ ^ ^ ขอบคุณ
ขึ้นไปข้างบน Go down
sudnarheak

ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen   ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen Icon_minitimeSat Feb 05, 2011 12:22 pm

สวัสดีคับ ผมอยากเข้าเเคน
ชื่อเล่น ฟิว
ชื่อไนเกมส์ olด็ก-lก่J
เพศ ชาย
โหมดถนัด Bomb Match
สาเหตุ เห็นเเคนOwenเก่งมากก็เลยมาสมัครผมก็อยากมีเเคน

ป.ล. พิจารนาด้วยคับ ขอบคุณคับ
nubtongjuy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen   ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen Icon_minitimeSat Feb 05, 2011 6:51 pm

สวัสดีครับ ผมขอเข้าแคลน
ชื่อเล่น จุ๊ย
ชื่อในเกมส์ จุ๊ย
เพศ ชาย
โหมดถนัด Bomb Match
เหตุผล ผมชอบนโยบายครับ
โปรดพิจารณาหน่อยนะครับ Surprised
Love_Pammy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen   ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen Icon_minitimeWed May 11, 2011 9:21 pm

สวัสดีครับ ผมขอเข้าแคลน

ชื่อเล่น ตี้

ชื่อในเกมส์ Love_Pammy

เพศ ชาย

เหตุผล ผมชอบนโยบายครับ และเกรียจการใช่โปร

โปรดพิจารณาหน่อยนะครับ
maxkanin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen   ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen Icon_minitimeSat Jun 04, 2011 11:31 am

ผมส่งคำขอเข้าแคลนไปแล้วนะครับ

ผมชื่อ : แม็ก

ตัวละคร : iiม่uทุกนัด นะครับ

ป.ล.ผมมีไมค์ครับ Very Happy

ขอสมัครเข้าร่วมแคลน Owen
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» เว็ปสมัครแคลน Owen
» สมัครแคลน Owen
» เข้าเเคลน owen
» Owen มารายงานตัวกันหน่อย / 2554
» รายชื่อ สมาชิก แคลน Owen ที่ แข่งขัน