Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan Owen :: พี่น้อง Owen อยู่กัน แบบพี่น้อง เล่นโดยใช้ฝีมือ No โปรแกรม

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ช่วยรับเข้าแคลนหน่อยครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
aon0aon
พลทหาร หน้าใหม่
พลทหาร หน้าใหม่

ช่วยรับเข้าแคลนหน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยรับเข้าแคลนหน่อยครับ   ช่วยรับเข้าแคลนหน่อยครับ Icon_minitimeSat Jun 04, 2011 6:31 pm

1.ชื่อในเกม --- Lิ^I^T^I

2.ชื่อเล่น ของท่าน--- อ้น

3.เพศ--- ชาย

4.โหมดที่ถนัด ( บังคับว่าต้องเป็น โหมด บอมแมท ) --- บอมแมท โกส มัมมี่

5.เหตุผล ที่อย่ากเข้า Owen--- ผมเคยติดตามผลงานของแคลนนี้มานานแล้วอยากจะเข้าอยู่แต่ก็ทิ้งแคลนเก่าไปไม่ได้วันนี้ 4 มิถุนายน 2554 เวลา 18.25 น ผมได้ตัดสิ้นในการลาออกจากแคลนมาอยู่แคลนนี้ อันนี้ผมโพสไว้ก่อนนะครับ มันบอกว่า อีก 3 วัน ค่อยมาสมัครใหม่

แต่ก็ช่วยรับผมด้วยนะครับ ผมรักแคลนนี้มากครับถ้าผมได้อยู่ก็ไม่ออกจากแคลนเลยครับ

ไมค์ผมมีนะครับ

ผมก็อ่านกฏหมดแล้วครับ ถึงผมจะยศน้อย ไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ แต่ถ้าผมอยู่แคลนนี้ผมต้องเก่งให้ได้ครับ
(ผมไม่ใช้โปรแน่นอน ผมจะเก่งด้วยตนเอง)

ช่วยรับด้วยนะครับ

รออีก 3 วันหน้านะครับขอบคุณครับ

ตอบรับได้ที่ [You must be registered and logged in to see this link.]
ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยรับเข้าแคลนหน่อยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1