Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
ยินดีตอนรับเข้าสู่้เว็ปบอร์ดแคลน Owen

สำหรับ สมาชิค ในแคลนเรา ขอให้ เข้ามาในเว็ปบ่อยๆ โพส พูดคุยกัน หรือ ลงรูป ต่างๆ

และสำหรับ แคลน อื่นที่แวะเข้ามา ก็ยินดีตอนรับ นะครับว่างๆ แวะเข้ามาฟังเพลงได้ตลอด
Clan Owen
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan Owen :: พี่น้อง Owen อยู่กัน แบบพี่น้อง เล่นโดยใช้ฝีมือ No โปรแกรม

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สาส ท้าประลองครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
thered2004
พลทหาร หน้าใหม่
พลทหาร หน้าใหม่

สาส ท้าประลองครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สาส ท้าประลองครับ   สาส ท้าประลองครับ Icon_minitimeSat Jun 04, 2011 8:30 pm

ผมอยู่กิล destroyer ครับ ผมเองก้เล่นเกมนี้ มานานตั้งแต่เพิ่งโอเพ้นเลย อะคับ (แต่เลิกไปนาน ยศเลยไม่กระเตื้อง นะ คับ) ผมเห็นว่า พวกพี่เล่นเก่งกัน จัง + ไม่โปร ผมเลย อยากลองขอ ประมือ ด้วย นะคับ (โหมด นบดาบ นะคับ ปืนผมไม่เก่ง - -*) จึง ขอ ท้าดวล อย่าง เป็นทางการ คับ ปล. ถ้าพูดอะไรที่ ล่วงเกิน หรือ หยาม ก้ขอ อภัย ด้วย นะ คับ(ผมจะเข้ามา ดู ทุกวัน นะคับ ถ้ามี คัยอ่าน แล้ว อยุ ในกิล ก้ช่วย ไปบอกหัวทีว่ามีคนท้า คับ ) - -* BY KBMos
ขึ้นไปข้างบน Go down

สาส ท้าประลองครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1